Ngôn ngữ:
Tỷ giá hôm nay
AUST.DOLLAR: 15818,68
EURO: 26655,31
JAPANESE YEN: 219,9
SOUTH KOREAN WON: 19,93
US DOLLAR: 23280

Tổng hợp các web mua hàng trực tuyến uy tín tại Mỹ

Thứ tư - 25 tháng 2, 2020 10:40
Không cần phải sang tận nước Mỹ xa xôi để mua sắm khi bạn có thể mua bất cứ thứ gì từ Mỹ ngay tại Việt Nam với dịch vụ mua hộ hàng Mỹ của iChiba. Ngay bây giờ, hãy lướt lướt tìm kiếm sản phẩm cần mua và yêu cầu đặt hàng ngay với chúng tôi.

web mua hàng Mỹ

Tổng hợp các website mua sắm trực tuyến uy tín tại Mỹ

  1. Thương mại điện tử TMĐT 

Amazon: https://www.amazon.com/

Ebay: https://www.ebay.com/

Walmart: https://www.walmart.com/

Sears: http://sears.com/en_us/yikes.html

Rakuten Global: https://www.rakuten.com/

P&G shop: https://www.pgshop.com/

  1. Thực phẩm & đồ ăn uống sẵn

Kroger: https://www.kroger.com/

Betty Crocker: https://www.bettycrocker.com/

Shop Rite: https://www.shoprite.com/

Mr Chocolate: https://mrchocolate.com/

Hershey’s: https://shop.hersheys.com/

Giant Eagle: https://www.gianteagle.com/

Dunkin Donuts: https://www.dunkindonuts.com/en/menu

Total Wine: https://www.totalwine.com/

  1. Sách, văn phòng phẩm & quà tặng

Barnes & Noble: https://www.barnesandnoble.com/

Powell’s Books: https://www.powells.com/

Hallmark: https://www.hallmark.com/

Discovery: https://store.discovery.com/

Shop Disney: https://www.shopdisney.com/

  1. Điện tử 

Verizon: https://www.verizonwireless.com/

AT&T: https://www.att.com/

T-Mobile: https://www.t-mobile.com/

Sprint: https://www.sprint.com/

  1. Thời trang

Target: https://www.target.com/

Costco: https://www.costco.com/

Lotto Clothing USA: http://www.lottoclothingusa.com/

JCPenney: https://www.jcpenney.com/

Reebok: https://www.reebok.com/us/sale

Nike: https://www.nike.com/

Adidas: https://www.adidas.com/us

New Balance: https://www.newbalance.com/

Sisley USA: https://us.sisley.com/

Puma: https://us.puma.com/

Benetton: https://us.benetton.com/

  1. Nội thất & Trang trí nhà cửa

IKEA: https://www.ikea.com/us/en/

Home Depot: https://www.homedepot.com/

Overstock: https://www.overstock.com/

  1. Thuốc & TPCN

Rite Aid: https://www.riteaid.com/

Walgreens: https://www.walgreens.com/

  1. Dụng cụ thể thao

Spalding: https://www.spalding.com/

NFL Shop: https://www.nflshop.com/

NBA Store: https://store.nba.com/

  1. Mỹ phẩm

Neutrogena: https://www.neutrogena.com/

Sebamed: https://www.sebamedusa.com/

Gillette USA: https://www.gillette.co.in/en-in

Schick: https://www.schick.com/us/en

Sephora: https://www.sephora.com/